สาขาวิชาการบัญชี

Acc_11
อาจารย์นิพล แก่นโกมล
Mr. Nipon Kankomon
หัวหน้าสาขาวิชาการบัญชี
E-mail : nipon.k@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2341,2345
Acc_7
อาจารย์คัมภีร์ เนตรอัมพร
Mr. Khampee Netumpornอาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี
E-mail : khampee.n@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2341
Acc_17
ผศ.จำนงค์ จันทโชโต
Asst. Prot. Jamnong Jantachoto
อาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี
รองคณบดีฝ่ายวางแผน
E-mail : jamnon.j@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2346
Acc-01
อาจารย์ศิริรัตน์ พ่วงแสงสุข
Mrs. Sirirat Poungsangsuk
อาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี
E-mail : p1_sirirat@hotmail.com
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2343
Acc_3
ผศ.ทิพสุดา คมวงศ์วิวัฒน์
Asst. Prof. Tipsuda Comwongwiwat
อาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี
E-mail : tipsuda.c@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2344
Acc_13
อาจารย์ธนกร ชุ้นตระกูล
Mr. Thanakorn Choontrakull
อาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี
E-mail : thanakorn.c@rumtp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2341 , 2391
Acc_10
ดร.ธนธัส ทัพมงคล
Dr. Thanatas Tupmongkol
อาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี หัวหน้าสำนักงานโครงการ MBA
E-mail : thanatas.t@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2391
Acc_4
อาจารย์ภูริพร นิมิตภัทร
Mr. Komthon Nimitpatr
อาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี
E-mail : kumthon.n@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2347
Acc_9
ผศ.บุญธรรม พรเจริญ
Asst. Prof. Boontham Porncharoen
อาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี
E-mail : boontham.p@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2307
Acc_N001
อาจารย์ปัทมา พยุงวงค์
Mrs. Pattama Payungwong
อาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี
E-mail : pattama.p@rmutp.ac.th
Tel :02-665-3555 ต่อ 2343
Acc_6
ดร.สุวิทย์ ไวยทิพย์
Dr.Suwit Waitip
อาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี
รองคณบดีฝ่ายบริหาร
E-mail : suwit.w@rmutp.ac.th
Tel :02-665-3555 ต่อ 2302 ,2346
Acc_21
ดร.พัทรียา เห็นกลาง
Dr.Pattareya Henklang
อาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายการคลังและทรัพย์สิน
E-mail : pattareya.h@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2346
Acc_8
ดร.พิฐชญาณ์ คาเนโกะ
Dr.Pitachaya Kaneko
อาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี
E-mail : sukanya.k@rumtp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2347
Acc_24
ผศ.ลำใย มากเจริญ
Asst. Prof. Lumyai Magjaroen
อาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี
E-mail : lumyai.m@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2347
Acc_24
ผศ.ดร.วันสิริ ประเสริฐทรัพย์
Asst. Prof. Dr. Vansiri Prasoetthap
อาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี
E-mail : vansiri.p@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2345
Acc_23
อาจารย์วรรณวิมล นาคทัด
Mrs. Wanwimon Naktad
อาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี
E-mail :wanwimon.s@rmutp.ac.th
Tel :02-665-3555 ต่อ 2343
Acc_22
ดร.ศรีสุดา อินทมาศ
Dr.Srisuda Intamas
อาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี
รองคณบดีฝ่ายกิจการนักศึกษา

E-mail : srisuda.i@rmutp.as.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2345
Acc_19
อาจารย์ศรายุทธ์ ยิ้มเรือน
Mr. Sarayut Yimruan
อาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี
E-mail :sarayuth.y@rmutp.ac.th
Tel :02-665-3555 ต่อ 2347
Acc_1
อาจารย์สมศรี เวิ่นทอง
Mrs. Somsri Woenthong
อาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี
E-mail : somsri.w@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2344
Acc_16
ผศ.อมรศิริ ดิสสร
Asst. Prof. Amornsiri Dissorn
อาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี
E-mail :amornsiri.d@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2345
Acc_20
ผศ.สุใจ พรเจิมกุล
Asst. Prof. Sujai Pornjermkul
อาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี
รองอธิการบดีฝ่ายการคลังและทรัพย์สิน

E-mail : sujai.p@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2346
Acc_2
อาจารย์สโรชิน แผ้วพลสง
Miss Sarochin Pawponsong
อาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี
E-mail : sarochin.p@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2344
acc-03
อาจารย์รณพร พิทักษ์มวลชน
Ronnaphon Pitakmualchon
อาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี
E-mail : ronnaphon.p@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2346