คณาจารย์สาขาวิชาระบบสารสนเทศ

it_3 (Small)ดร.สุจิรา ไชยกุสินธุ์
Dr. Suchira Chigusin
หัวหน้าสาขาวิชาระบบสารสนเทศ
E-mail : suchira.c@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2312
it-001smallนายเกียรติศักดิ์ ลาภพาณิชยกุล
Mr. Kreadtisak Lappanitchayakul
อาจาย์ประจำสาขาวิชาระบบสารสนเทศ
E-mail : kreadtisak.l@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2306
it_8-smallนางเกื้อกูล ตาเย็น
Mrs. Kuakul Tayen
อาจาย์ประจำสาขาวิชาระบบสารสนเทศ
E-mail : Kuakul.t@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2312
it_9-smallนายณรงค์ฤทธิ์ ธีระเวช
Mr. Narongrit Teeravech
อาจาย์ประจำสาขาวิชาระบบสารสนเทศ
E-mail : narongrit.t@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2361
it_5-smallนายปิยพันธ์ สุวรรณเวช
Mr. Piyapan Suwannawach
อาจาย์ประจำสาขาวิชาระบบสารสนเทศ
E-mail : piyapan.s@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2361
it_002นายพงศกร หิรัญโรจน์
Mr. Pongsakorn Hirunrojana
อาจาย์ประจำสาขาวิชาระบบสารสนเทศ
รองผู้อำนวยการกลุ่มทะเบียนและประเมินผล

E-mail : pongsakorn@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 6301
it_2-smallนายพรคิด อั้นขาว
Mr. Pornkid Unkaw
อาจาย์ประจำสาขาวิชาระบบสารสนเทศ
E-mail : pornkid.u@rmutp.acth
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2361
it_4-smallผศ.ดร. ศิริรัตน์ ชำนาญรบ
Asst. Prof. Dr. Sirirat Chamnanrob
อาจาย์ประจำสาขาวิชาระบบสารสนเทศ
E-mail : sirirat.c@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2361
it_10-smallผศ.ดร. ศุภฉัตร ศิริเธียร
Asst. Prof. Dr. Supachat Sirithien
อาจาย์ประจำสาขาวิชาระบบสารสนเทศ
E-mail : supachat.s@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2362
it_7-smallผศ. สัจจธรรม สุภาจันทร์
Asst. Prof. Sajjathum Supachan
อาจาย์ประจำสาขาวิชาระบบสารสนเทศ
E-mail : sajjathum.s@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2362
it_003-smallนายสุวิทย์ ฝอยฝน
Mr. Suwit Foyfon
อาจาย์ประจำสาขาวิชาระบบสารสนเทศ
E-mail : rainspary@gmail.com
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2362
it_1 (Small)ดร.อารีย์ มยังพงษ์
Dr. Aree Mayoungpong
อาจาย์ประจำสาขาวิชาระบบสารสนเทศ
E-mail : aree.m@rmutp.ac.th
Tel : 02-665-3555 ต่อ 2361